

TAMKO LA GAWIO KWA MWAKA 2017

Bodi ya wakurugenzi ya Maendeleo Bank Plc imependekeza gawio la shilingi **21** kwa kila hisa iliyotolewa na kulipiwa kufuatana na sera ya benki ya gawio, ikizingatia ruhusa ya Mkutano Mkuu wa mwaka wa wanahisa uliofanyika tarehe 23 June, 2018.

Kwa kufuata ruhusa ya mapendekezo ya gawio, ratiba ya malipo ya gawio itakua kama ifutavyo:-

- | | |
|---------------------------------------|----------------------------|
| ▪ Tangazo la malipo ya Gawio: | 28 Mei 2018 |
| ▪ Kuuza hisa zenye Gawio: | 28.Mei 2018 – 15.Juni 2018 |
| ▪ Kuuza hisa zisizo na gawio: Kuanzia | 16.June.2018 |
| ▪ Kufunga Rejesta ya Wajumbe: | 20.Juni 2018 |
| ▪ Kufungua Rejesta ya Wajumbe: | 21 Juni 2018 |
| ▪ Malipo ya Gawio: | 20.Julai 2018 |

Malipo ya gawio yatalipwa moja kwa moja kwa akaunti za wanahisa kupitia, M-Pesa, Airtel Money na Tigo Pesa kwa wale waliokwisha toa maelekezo ya namna hii.

Kwa Mawasiliano:

Mkurugenzi Mtendaji
Maendeleo Bank Plc
Luther House, Sokoine Drive, P.O. Box 216
Dares Salaam
Tel. no. 022 – 2110518;
Email: shareholders@maendeleobank.co.tz

Kwa Agizo la Bodi